Welcome Guest [Log In] [Register]

Top newest is loading...Please wait...
Chào mừng bạn đến với (¯`·.º-:|:- ♥ Trái Tim Đồng Cảm ♥ -:|:-º.·'¯). Chúng tôi hy vọng bạn sẽ thích khi truy cập.

Bạn đang xem diễn đàn của chúng tôi như là một khách. Điều này có nghĩa là bạn có giới hạn đối với một số khu vực của các hội đồng và có một số tính năng bạn không thể sử dụng. Nếu bạn gia nhập cộng đồng của chúng tôi, bạn sẽ có thể truy cập được các tính năng của diễn đàn, và sử dụng rất nhiều thành viên chỉ như là các tính năng tùy biến hồ sơ của bạn, gửi tin nhắn cá nhân, và đăng b́nh chọn trong phiếu thăm ḍ ư kiến.... Việc đăng kư là đơn giản, nhanh chóng, và hoàn toàn miễn phí

Join our community!

Nếu bạn đă là thành viên xin vui ḷng đăng nhập vào tài khoản của bạn để truy cập vào tất cả các tính năng của chúng tôi:

Username:   Password:
Add Reply
Thanks Anh Khoa {tony}
Topic Started: Mar 18 2008, 10:06 AM (1,758 Views)
cauberongdo
Member Avatar
(¯`·.º-¦-Quản Gia-¦-º.·´¯)
Admin
Thay mặt nhóm Ban Điều Hành và tập thể thành viên BoyCúpHọc xin chân thành cảm ơn anh Khoa {Tony} đă là Mạnh Thường Quân tài trợ cho những show họp mặt diễn đàn trong năm qua, sự đóng góp của anh đă đẹm lại niềm vui và t́nh thương mến thương đến tất cả thành viên và cũng như cộng đồng chúng ta, xin chân thành cảm ơn. Admin rất mong các bạn post bài reply để cảm ơn Mạnh Thường Quân chúng ta music4#%
Offline Profile Quote Post Goto Top

boygays
Member Avatar
Thành viên
Chúc anh Khoa dồi dao sức khỏe và cám ơn a là Mạnh Thường Quân@^26 25!@# 28%$ (*^

vedeptamhon
No Avatar
Thành viên chính thức
Thay mặt ṭan thể anh em và đại gia đ́nh BCH e xin có lời cám ơn và tri ân sâu sắc của diễn dàn BCH đến với 2 nhà tài trợ và mạnh thường quân
Xin cám ơn anh young wood đă có nghĩa cử cao đẹp khi tài trợ kinh phí cho diễn dàn trong ~ buổi đi chơi,offline để tạo không gian ấm cúng,sinh họat,giao lưu kết bạn và đ̣an kết các members ~ người gay với nhau,e hy vọng a sẽ tiếp tục ủng hộ chúng em và đóng góp,tài trợ kinh phí cho ~ buổi offline và giao lưu nhiều hơn nữa,để anh em trong cộng đồng BCH gằn kết và yêu thương giúp đỡ nhau,chúng em có lời cám ơn và tri ơn sâu sắc đến với a young_wood, cũng như a Ḥang BTV-PV đài truyền h́nh, a ḥang đă ko ngại đuờng xa,và quăng thời gian,đôi công ngàn việc để tham dự và tài trợ,chi trả cho ~ buổi offline hàng tuần cho anh em members diễn dàn BCH,e hy vọng a măi là người bạn và là người a luôn quan tâm và sát cánh với BCH,thay mặt đại gia d́nh và members BCH,một lần nữa xin gửui lời cám ơn và tri ân sâu sắc ân t́nh,công sức,tâm quyết và ~ đóng góp của các Manh Thừơng Quân và các nhà tài trợ,đă quân tâm đến diễn dàn và đóng góp 1 phần sức lực,tâm quyết ,kinh phí tạo ~ buổi giao lu7u,họp mặt bổ ích cho ~ members và diễn dàn BCH ngày càng thân thiện,đ̣an kết,giao lưu,học hỏi,gắn bó với nhau hơn
Thân Ái
thay mặt ṭan thể anh em đại gia đ́nh BCh và admin cauberongdo84 xin có lời đa tạ,cám ơn và ḷng tri ân sấu sắc với 2 anh,chúc 2 anh luôn dồi dào sức kḥe,may mắn,hạnh ph1uc và thành công.Luôn tham gia va dơi bước đi của dd BCH với ~ đóng góp,góp ư chân t́nh,hy vọng t́nh yêu và t́nh thân ái để kết nối cộng động gay với nhau sẽ đ̣an kết và bền vững trong ~ buổi giao lưu,offline,họp mặt của dd BCH

T́nh_Phiêu_Lăng
Member Avatar
Cựu Thành Viên
Mod T́nh_Phiêu_Lăng cám ơn anh Khoa nhé

mimic
Member Avatar
Cựu Thành Viên
e hèm.LTN cũng củm ơn a luôn!

boydepdethuong
No Avatar
Cựu Thành Viên
xin chân thành cám ơn anh Khoa rất nhiều nha.
chúc anh Khoa hạnh phúc bên gia đ́nh và người thân nha.

VIP
No Avatar
Group Moderator
wow, th́ ra là anh youngwood đă help chúng ta trong time wa, chúng ḿnh củm ơn anh và chúc sức khỏe anh

A_bin
No Avatar
Moderators
chúc anh có sức khỏe tốt nha

toro_kydang
Member Avatar
Chung Một Tấm Ḷng
cauberongdo
Mar 18 2008, 11:06 AM
Thay mặt nhóm Ban Điều Hành và tập thể thành viên BoyCúpHọc xin chân thành cảm ơn anh Khoa {Tony} đă là Mạnh Thường Quân tài trợ cho những show họp mặt diễn đàn trong năm qua, sự đóng góp của anh đă đẹm lại niềm vui và t́nh thương mến thương đến tất cả thành viên và cũng như cộng đồng chúng ta, xin chân thành cảm ơn. Admin rất mong các bạn post bài reply để cảm ơn Mạnh Thường Quân chúng ta music4#%

Chào anh Khoa !!!!!!

V́ công việc trong cuộc sống nên có đôi khi ít vào trong diễn đàn , nhưng hôm nay đọc đuợc topic này Kỷ Đằng thật vui cũng như rất mừng , mừng v́ anh luôn quan tâm giúp đỡ cho mọi người đuợc xích lại gần nhau, hiểu nhau và cùng nhau tiến tới một tiếng nói chung, bấy nhiêu lời cảm ơn của các bạn cũng sẽ làm anh hạnh phúc nhuờng nào , tuy KĐ chưa đủ khả năng để đuợc như anh, nhưng trong ḷng Kỷ Đằng rất khâm phục anh cũng như rất cảm kích truớc t́nh cảm anh dành cho mọi thành viên cũng như diễn đàn , tự đáy ḷng của chúng em đă cảm ơn anh rất nhiều nhưng lời nói là một phần nhỏ , nhưng tấm ḷng mới là sự hạnh phúc và sự khâm phục bởi , một người anh, một người bạn, đă không ngại những khó khăn vượt qua những sự t́nh trong cuộc sống để cùng với chúng em lo cho chúng em có đuợc niềm vui trong cuộc sống này tuy là niềm vui nhỏ bé nhưng là sự hạnh phúc to lớn biết nhuờng nào ......

Thay mặt cho tất cả các thành viên , cũng như tất cả những người đă và đang chuẩn bị là những thành viên của diễn đàn chúng ta gửi tới anh lời chúc sức khỏe , lời cám ơn tự đáy ḷng , mong anh sẽ thành đạt những ǵ anh uớc anh sẽ đuợc , điều anh làm sẽ thành công

XIN CẢM ƠN ANH

EM

KỶ ĐẰNG
hesrt$ !$

mimic
Member Avatar
Cựu Thành Viên
1 chữ cảm ơn dc rồi anh kd ơi.viết dzay ng ta nói a nịnh bợ đó

Hoalongthantuong
No Avatar
Nhóm Moderators
bà như này nói chuyện nghe thấy ghét dễ sợ....
Mod Hoalongthantuong xin chúc anh Khoa mạng khỏe nha và vui vẻ hạnh phúc bên người ḿnh yêu nha.

bebebongbong
Member Avatar
Cựu Thành Viên
sao thấy ghét chời ! người ta nói đúng mà nịnh hay ko , sạo hay ko anh Khoa sẽ đánh giá dc mà khỏi có hường dc với ảnh đi ha

ai cũng cám ơn hết chơn rồi ! giờ bb vô củm ơn sau nha

Hoalongthantuong
No Avatar
Nhóm Moderators
nói vậy mất công anh KD buồn anh bỏ diễn đàn luôn đó

toro_kydang
Member Avatar
Chung Một Tấm Ḷng
Hoalongthantuong
Apr 8 2008, 04:35 AM
nói vậy mất công anh KD buồn anh bỏ diễn đàn luôn đó

Em hoalongthan tuong than men !!!!!!!

O trong day nhung loi noi nay chi de troc gion nhau thoi anh dau co buon vi anh va LTN biet nhau ma chem qua chem lai cho vui rot duoc cai ji thi rot ma hiihhihi khong co gi dau em
cam on em nhe

kd
!$

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · (¯`·.º-:¦:-♥ Bảng Phong Thần ♥-:¦:-º.·´¯) · Next Topic »
Add Reply