Welcome Guest [Log In] [Register]

Top newest is loading...Please wait...
Chào mừng bạn đến với (¯`·.º-:|:- ♥ Trái Tim Đồng Cảm ♥ -:|:-º.·'¯). Chúng tôi hy vọng bạn sẽ thích khi truy cập.

Bạn đang xem diễn đàn của chúng tôi như là một khách. Điều này có nghĩa là bạn có giới hạn đối với một số khu vực của các hội đồng và có một số tính năng bạn không thể sử dụng. Nếu bạn gia nhập cộng đồng của chúng tôi, bạn sẽ có thể truy cập được các tính năng của diễn đàn, và sử dụng rất nhiều thành viên chỉ như là các tính năng tùy biến hồ sơ của bạn, gửi tin nhắn cá nhân, và đăng b́nh chọn trong phiếu thăm ḍ ư kiến.... Việc đăng kư là đơn giản, nhanh chóng, và hoàn toàn miễn phí

Join our community!

Nếu bạn đă là thành viên xin vui ḷng đăng nhập vào tài khoản của bạn để truy cập vào tất cả các tính năng của chúng tôi:

Username:   Password:
Add Reply
Cần T́m Bf ở Tây Ninh,gay Kín,manly,về We ăn T&
Topic Started: Jan 22 2008, 11:20 AM (6,234 Views)
contraidianguc
No Avatar
Cựu Thành Viên
mà ne a ở tây ninh,dương minh châu ,hoà thành đường bích 1 ,ai hồ,cửa số 7,hẻm 19,hôm thứ 7 a có vế tây ninh chơi nữa ngày,tết a lại về ,e ở chọ long hoa khúc nào col,hẹn gặp mặt ko,ngoài hẻm có khách sạn phường tuyền,cafe Hằng hải đi vô 50m

tinhtrungbietyeu@yahoo.com
0907127.....Huy cường,tết về tây ninh ăn tết,ai ở tây ninh vào pm làm wen
anh ở chợ xă tây,huyện dương minh châu,ao hồ ,bích 1,có ǵ gặp mặt nha,a về we nội chơi tết
Offline Profile Quote Post Goto Top

contraidianguc
No Avatar
Cựu Thành Viên
ủa cả các dd 8,ko có member we ở tây ninh hay tết về tây ninh ăn tết hả

[B]ot[X]inh
No Avatar
Thành viên chính thức
Haha chết anh C nha! tết này dźa wê 1 ḿnh đê...hêhêhê...

contraidianguc
No Avatar
Cựu Thành Viên
uhm 1 ḿnh wen g̣i

duyngoc88
No Avatar
Thành viên mới đến
em la dang duy ngoc o? ha noi co ai muon lam quen voi em ko ? 0979141920

1 user reading this topic (1 Guest and 0 Anonymous)
« Previous Topic · (¯`·.º-:¦:-♥ Giới thiệu - Làm quen ♥-:¦:-º.·´¯) · Next Topic »
Add Reply